Máy rửa xe phun áp lực Lutian LT391G-1800
4 stars, based on 48 reviews.
0
LT391G-1800
12 tháng
Máy rửa xe phun áp lực Lutian LT391G-1800 Model LT391G-1800 Áp lực tối đa:140bar / 2030PSI Lưu lượng tối đa: 7.8L/min / 2.0GPM Motor Type: Induction Motor Công suất động cơ: 1800W Điện áp: AC~220V Trọng lượng./Tổng trọng lượng: 19.5kgs / 21.5kg Kích
Model  LT391G-1800
Áp lực tối đa:140bar / 2030PSI
Lưu lượng tối đa:  7.8L/min / 2.0GPM
Motor Type:  Induction Motor
Công suất động cơ:   1800W
Điện áp: AC~220V
Trọng lượng./Tổng trọng lượng: 19.5kgs / 21.5kg
Kích thước: 420x240x340mm