Máy phun rửa xe áp lực Lutian LT704G-2500B
4 stars, based on 60 reviews.
0
LT704G-2500B
12 tháng
Máy phun rửa xe áp lực Lutian LT704G-2500B Thông số kỹ thuật - Áp suất định mức: 130bar - Áp suất tối đa: 195bar - Lưu lượng định mức: 7,0L/phút - Lưu lượng tối đa: 7,8L/phút - Công suất động cơ: 2500W - Vôn/Tần số: AC220V-240V~50Hz, AC220V~60Hz - Lo
Thông số kỹ thuật
- Áp suất định mức: 130bar
- Áp suất tối đa: 195bar
- Lưu lượng định mức: 7,0L/phút
- Lưu lượng tối đa: 7,8L/phút
- Công suất động cơ: 2500W