Máy phun rửa xe áp lực Lutian LT505-2200A
4 stars, based on 19 reviews.
0
LT505-2200A
12 tháng
Máy phun rửa xe áp lực Lutian LT505-2200AThông số kỹ thuật - Áp suất định mức: 120bar - Áp suất tối đa: 170bar - Lưu lượng định mức: 6,5L/phút - Lưu lượng tối đa: 7,5L/phút - Công suất động cơ: 2200W - Vôn/Tần số: AC220V-240V~50/60Hz - Loại động cơ:
Thông số kỹ thuật
- Áp suất định mức: 120bar
- Áp suất tối đa: 170bar
- Lưu lượng định mức: 6,5L/phút
- Lưu lượng tối đa: 7,5L/phút
- Công suất động cơ: 2200W