Máy phun rửa xe áp lực Lutian LT504-1800C
4 stars, based on 94 reviews.
0
LT504-1800C
12 tháng
Máy phun rửa xe áp lực Lutian LT504-1800CThông số kỹ thuật - Áp suất định mức: 100bar - Áp suất tối đa: 140bar - Lưu lượng định mức: 6,0L/phút - Lưu lượng tối đa: 7,0L/phút - Công suất động cơ: 1800W - Vôn/Tần số: AC220V-240V~50/60Hz, AC120-127V~50/6
Thông số kỹ thuật
- Áp suất định mức: 100bar
- Áp suất tối đa: 140bar
- Lưu lượng định mức: 6,0L/phút
- Lưu lượng tối đa: 7,0L/phút
- Công suất động cơ: 1800W