Máy phun rửa xe áp lực Lutian LT302-1400C
4 stars, based on 95 reviews.
0
LT302-1400C
12 tháng
Máy phun rửa xe áp lực Lutian LT302-1400CThông số kỹ thuật - Áp suất định mức: 80bar - Áp suất tối đa: 110bar - Lưu lượng định mức: 5,5L/phút - Lưu lượng tối đa: 6,5L/phút - Công suất động cơ: 1400W - Vôn/Tần số: AC220V-240V~50/60Hz, AC120-127V~50/60
Thông số kỹ thuật
- Áp suất định mức: 80bar
- Áp suất tối đa: 110bar
- Lưu lượng định mức: 5,5L/phút
- Lưu lượng tối đa: 6,5L/phút
- Công suất động cơ: 1400W