Máy phun rửa xe áp lực Lutian LT703-2000B
4 stars, based on 67 reviews.
0
LT703-2000B
12 tháng
Máy phun rửa xe áp lực Lutian LT703-2000B Thông số kỹ thuật - Áp suất định mức: 110bar - Áp suất tối đa: 160bar - Lưu lượng định mức: 6,5L/phút - Lưu lượng tối đa: 7,5L/phút - Công suất động cơ: 2000W - Vôn/Tần số: AC220V-240V~50/60Hz, AC120-127V~50/
Thông số kỹ thuật
- Áp suất định mức: 110bar
- Áp suất tối đa: 160bar
- Lưu lượng định mức: 6,5L/phút
- Lưu lượng tối đa: 7,5L/phút
- Công suất động cơ: 2000W