Máy phun rửa xe áp lực Lutian LT701G-2100A
4 stars, based on 85 reviews.
0
LT701G-2100A
12 tháng
Máy phun rửa xe áp lực Lutian LT701G-2100A Thông số kỹ thuật - Áp suất định mức: 110bar - Áp suất tối đa: 160bar - Lưu lượng định mức: 7,0L/phút - Lưu lượng tối đa: 7,8L/phút - Công suất động cơ: 2100W - Vôn/Tần số: AC220V-240V~50Hz, AC220V~60Hz, AC1
Thông số kỹ thuật
- Áp suất định mức: 110bar
- Áp suất tối đa: 160bar
- Lưu lượng định mức: 7,0L/phút
- Lưu lượng tối đa: 7,8L/phút
- Công suất động cơ: 2100W